องค์การบริหารส่วนตำบลขวาวใหญ่ call ข้อมูลการติดต่อ
ยินดีต้อนรับสู่เว็บไซต์ องค์การบริหารส่วนตำบลขวาวใหญ่ อำเภอศีขรภูมิ จังหวัดสุรินทร์ รหัสไปรษณีย์ 32110 โทรศัพท์ 0-4455-8683



account_box คณะผู้บริหาร
นายเจริญศักดิ์ ภักดี
นายกองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 095-697-9789
นายเจริญศักดิ์ ภักดี
นายกองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 095-697-9789
นายทวีศักดิ์ชัย ศรีวิเศษ
รองนายก อบต.
โทร : 0875482366
นายทวีศักดิ์ชัย ศรีวิเศษ
รองนายก อบต.
โทร : 0875482366
นางแสงสุรีย์ งามแพง
รองนายก อบต.
โทร : 0864015659
นางแสงสุรีย์ งามแพง
รองนายก อบต.
โทร : 0864015659
นายพร แก้วบุตรดี
เลขานุการนายก อบต.
โทร : 0813744058
นายพร แก้วบุตรดี
เลขานุการนายก อบต.
โทร : 0813744058
account_box สมาชิกสภา
นางบัวลอย อุสาหะ
ประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบล
นางบัวลอย อุสาหะ
ประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบล
นายวีรชน จันธิมา
รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบล
นายวีรชน จันธิมา
รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบล
นางผุสดี ผมน้อย
เลขานุการสภา อบต.
นางผุสดี ผมน้อย
เลขานุการสภา อบต.
นางสาวมณีรัตน์ ศรีผุย
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 1
นางสาวมณีรัตน์ ศรีผุย
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 1
นางอรพินท์ อุสาหะ
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 1
นางอรพินท์ อุสาหะ
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 1
นายอุทิศ ศรีดา
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 2
นายอุทิศ ศรีดา
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 2
นางกนกกาญจน์ วังสันต์
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 2
นางกนกกาญจน์ วังสันต์
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 2
นายพูนเพิ่ม ค้ำจุน
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 3
นายพูนเพิ่ม ค้ำจุน
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 3
นายยงยุทธ สติมั่น
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 4
นายยงยุทธ สติมั่น
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 4
นายพูลชาติ สุราช
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 4
นายพูลชาติ สุราช
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 4
นางสติมาภรณ์ พวกดี
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 5
นางสติมาภรณ์ พวกดี
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 5
นางอ้อยใจ มณีคำ
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 5
นางอ้อยใจ มณีคำ
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 5
นางสาวน้ำผึ้ง คงดี
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 6
นางสาวน้ำผึ้ง คงดี
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 6
นางผุสดี ผมน้อย
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 7
นางผุสดี ผมน้อย
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 7
นายพิจิตร สวัสดี
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 7
นายพิจิตร สวัสดี
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 7
นางบัวขาว มุมทอง
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 8
นางบัวขาว มุมทอง
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 8
นายวัฒนา รวยสูงเนิน
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 9
นายวัฒนา รวยสูงเนิน
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 9
นายณรงค์ วุฒิยา
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 9
นายณรงค์ วุฒิยา
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 9
นายประยูน ปิ่นทอง
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 8
นายประยูน ปิ่นทอง
สมาชิกสภา อบต. หมู่ที่ 8
account_box หัวหน้าส่วนราชการ
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 0927095191
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 0927095191
นายอำพล จันทา
หัวหน้าสำนักปลัด อบต.
โทร : 0653565914
นายอำพล จันทา
หัวหน้าสำนักปลัด อบต.
โทร : 0653565914
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 0927095191
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 0927095191
นางสาวเตือนใจ ปัญญาไว
นายช่างโยธา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 0870956797
นางสาวเตือนใจ ปัญญาไว
นายช่างโยธา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 0870956797
นางจารินี สาทรพันธ์
ผู้อำนวยการกองศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
โทร : 0945296454
นางจารินี สาทรพันธ์
ผู้อำนวยการกองศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
โทร : 0945296454
account_box สำนักปลัด
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 092-709-5191
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 092-709-5191
นายอำพล จันทา
หัวหน้าสำนักปลัด อบต.
นายอำพล จันทา
หัวหน้าสำนักปลัด อบต.
นางสาวรัตนาวดี บุตรดีขันธ์
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ชำนาญการ
นางสาวรัตนาวดี บุตรดีขันธ์
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ชำนาญการ
นางสาวมลิ เอี่ยมสอาด
นักพัฒนาชุมชน ชำนาญการ
นางสาวมลิ เอี่ยมสอาด
นักพัฒนาชุมชน ชำนาญการ
นางน้่ำฝน บัวบาน
นักทรัพยากรบุคคล ปฏิบัติการ
นางน้่ำฝน บัวบาน
นักทรัพยากรบุคคล ปฏิบัติการ
นายธีรวุฒิ ชำนาญการ
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ชำนาญงาน
นายธีรวุฒิ ชำนาญการ
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ชำนาญงาน
นางสาวนภชนก บุตรดีขันธ์
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นางสาวนภชนก บุตรดีขันธ์
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นางสาวสุวิมล สวัสดี
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัฒนาชุมชน
นางสาวสุวิมล สวัสดี
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัฒนาชุมชน
นายบุญเยี่ยม ดีสม
พนักงานจ้างทั่วไป (นักการภารโรง)
นายบุญเยี่ยม ดีสม
พนักงานจ้างทั่วไป (นักการภารโรง)
นายสมชาย เทียนเงิน
คนขับรถยนต์
นายสมชาย เทียนเงิน
คนขับรถยนต์
นายสมบัติ สาลีพิมพ์
คนงานทั่วไป (งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย)
นายสมบัติ สาลีพิมพ์
คนงานทั่วไป (งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย)
นายนิกร ทองล้ำ
จ้างเหมาบริการ
นายนิกร ทองล้ำ
จ้างเหมาบริการ
account_box กองคลัง
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง
นายสมเกียรติ ท่าดี
นักวิชาการการเงินและบัญชี ชำนาญการ
นายสมเกียรติ ท่าดี
นักวิชาการการเงินและบัญชี ชำนาญการ
นางพัชรี ตระกูลรัมย์
เจ้าพนักงานพัสดุ ชำนาญงาน
นางพัชรี ตระกูลรัมย์
เจ้าพนักงานพัสดุ ชำนาญงาน
นางสาวธนรัตน์ บุตรเพชร
เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ ชำนาญงาน
นางสาวธนรัตน์ บุตรเพชร
เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ ชำนาญงาน
นางสาวสุดารัตน์ พรหมบุตร
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี
นางสาวสุดารัตน์ พรหมบุตร
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี
account_box กองช่าง
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
นางสาวเตือนใจ ปัญญาไว
นายช่างโยธา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองช่าง
นางสาวเตือนใจ ปัญญาไว
นายช่างโยธา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองช่าง
นางสาวเตือนใจ ปัญญาไว
นายช่างโยธา ปฏิบัติงาน
นางสาวเตือนใจ ปัญญาไว
นายช่างโยธา ปฏิบัติงาน
นายศราวุฒิ รุจิยาปนนท์
ผู้ช่วยนายช่างโยธา
นายศราวุฒิ รุจิยาปนนท์
ผู้ช่วยนายช่างโยธา
นายวัชรพันธ์ บุญเหมาะ
จ้างเหมาบริการ
นายวัชรพันธ์ บุญเหมาะ
จ้างเหมาบริการ
account_box กองการศึกษา
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
นางรัชนีพร ชัยพรม
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
นางจารินี สาทรพันธ์
ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางจารินี สาทรพันธ์
ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นายศราวุธ ประดับทอง
นักวิชาการศึกษา ชำนาญการ
นายศราวุธ ประดับทอง
นักวิชาการศึกษา ชำนาญการ
นางสาวขนิษฐา สติมั่น
ครู ชำนาญการ
นางสาวขนิษฐา สติมั่น
ครู ชำนาญการ
นางจันศรี ธุระพันธ์
พนักงานจ้างทั่วไป (ผู้ดูแลเด็กฯ)
นางจันศรี ธุระพันธ์
พนักงานจ้างทั่วไป (ผู้ดูแลเด็กฯ)
นางสาววริศรา พินิจ
พนักงานจ้างทั่วไป (ผู้ดูแลเด็กฯ)
นางสาววริศรา พินิจ
พนักงานจ้างทั่วไป (ผู้ดูแลเด็กฯ)
นางสาววณิชชา ดวงศรี
จ้างเหมาบริการ
นางสาววณิชชา ดวงศรี
จ้างเหมาบริการ
นางวิภาวี ศรีดา
จ้างเหมาบริการ
นางวิภาวี ศรีดา
จ้างเหมาบริการ
บุคลากรภายใน
account_box ผู้บริหารองค์กร
(นายเจริญศักดิ์ ภักดี)
นายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 095-697-9789
(นายเจริญศักดิ์ ภักดี)
นายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 095-697-9789
นายทวีศักดิ์ชัย ศรีวิเศษ
รองนายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 0902989489
นายทวีศักดิ์ชัย ศรีวิเศษ
รองนายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 0902989489
นางแสงสุรีย์ งามแพง
รองนายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 0864015659
นางแสงสุรีย์ งามแพง
รองนายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 0864015659
นายพร แก้วบุตรดี
เลขานุการ นายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 0813744058
นายพร แก้วบุตรดี
เลขานุการ นายก อบต.ขวาวใหญ่
โทร : 0813744058
(นางรัชนีพร ชัยพรม)
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลขวาวใหญ่
(นางรัชนีพร ชัยพรม)
ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทน ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลขวาวใหญ่

สถิติ สถิติ sitemap
วันนี้ 442
เดือนนี้ 15,081
เดือนที่แล้ว 20,879
ทั้งหมด 40,989